Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 14/5

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 14/5 với các bộ môn như: Rowing, Pencak Silat, đấu kiếm, bóng đá nữ...

14/05/2022 08:14

* ROWING (Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng)

10h00 Chung kết Thuyền đơn nữ hạng nặng (W1X) (Phạm Thị Huệ)

10h30 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo (M2-) (Trần Dương Nghĩa, Phan Mạnh Linh)

11h00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW2X) (Lường Thị Thảo, Đinh Thị Hảo)

11h30 Chung kết Thuyền đơn nam hạng nhẹ (LM1X) (Bùi Văn Hoàn)

12h00 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo (LM2-) (Vũ Ngọc Khánh, Phạm Chung)

12h30 Chung kết Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo (M4X) (Nguyễn Văn Tuấn, Nhữ Đình Nam, Nguyễn Văn Hà, Nguyễn Văn Hiếu)

13h00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo (W2X) (Phạm Thị Thảo, Nguyễn Thị Giang)

13h30 Chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo (LW4-) (Phạm Thị Ngọc Anh, Lê Thị Hiền, Hà Thị Vui, Dư Thị Bông )              

* PENCAK SILAT (Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm)   

10h00   Male G (75-80kg)    ¼       Nguyễn Tấn Sang             

11h30   Male H (80-85kg)     ¼       Nguyễn Duy Tuyến           

14h30   Male J (90-95kg)     ¼       Nguyễn Văn Chí               

16h30       Female F (70-75kg) ¼       Quàng Thị Thu Nghĩa 

17h30      Male B (50-55kg)     Bán kết Nguyễn Đình Tuấn 

* GOLF (Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc)

8h00     Đơn Nam      1        Nguyễn Quang Trí            

8h00     Đơn Nam      1        Nguyễn Đặng Minh           

9h00     Đơn Nam      1        Lê Khánh Hưng                

9h10     Đơn Nam      1        Nguyễn Anh Minh             

7h45     Đơn Nữ        1        Phạm Thị Yến Vi               

7h55     Đơn Nữ        1        Đoàn Xuân Khuê Minh                

8h05     Đơn Nữ        1        Lê Thị Thanh Thuý            

* WUSHU (Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy)

9h00   Nam Quyền Nam  Chung kết (Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu)

9h30   Thương Thuật Nữ   Chung kết (Dương Thúy Vi)

10h00  Thái Cực Quyền Nữ Chung kết (Trần Thị Minh Huyền, Trần Thị Kiều Trang)

11h00 Đao Thuật Nữ  Chung kết (Hoàng Thị Phương Giang) 

* ĐẤU KIẾM (Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội)

10h00   Nữ kiếm liễu  Vòng bảng    Đỗ Thị Anh             

10h00  Nữ kiếm liễu  Vòng bảng    Nguyễn Thị Thu Phương 

11h00  Nam kiếm ba cạnh   Vòng bảng    Nguyễn Tiến Nhật 

11h00  Nam kiếm ba cạnh   Vòng bảng    Nguyễn Phước Đến

THỂ THAO ĐIỆN TỬ (Trung Tâm Hội nghị Quốc gia)         

13h00-18h00 Vòng bảng Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến – Đồng đội Nam (Nguyễn Chí Khanh, Phạm Quốc Thắng, Phạm Quốc Bình, Đỗ Thành Đạt, Nguyễn Minh Trí, Nguyễn Hữu Phát) 

13h00-19h20   Vòng bảng Fifa Online 4  (Nguyễn Hoàng Hiệp, Trần Minh Quang, Lê Huy Hải, Nguyễn Lê Thanh Tòng

* BÓNG RỔ (NTĐ Thanh Trì)      

10h00   Vòng bảng nam       Việt Nam – Malaysia           

11h00   Vòng bảng nữ Thái Lan – Việt Nam           

13h20      Nữ      Singapore – Việt Nam                 

14h00      Nam   Philippines – Việt Nam                

15h20   Bán kết nữ 1                               

15h40   Bán kết nữ 2                               

16h00   Bán kết nam 1                                       

16h20   Bán kết nam 2                                       

16h40   Tranh hạng ba nữ                                  

17h00   Tranh hạng ba nam                               

17h20   Chung kết nữ                                        

17h40   Chung kết nam                                      

* BILLIARDS & SNOOKER (Nhà thi đấu Hà Đông)

10h00  Snooker 6 bi đỏ       16       Phạm Hoài Nguyên           

14h00 Pool 9 bi nam  16       Dương Quốc Hoàng    

18h00  English đơn   16       Nguyễn Thanh Bình          

* BI SẮT (Trung tâm HL & TĐ TDTT Hà Nội)    

9h00  Đôi nam    Vòng loại                          

9h00   Đôi nữ      Vòng loại                          

* THỂ DỤC DỤNG CỤ (Cung Thể thao Quần ngựa)   

10h00 – 12h00 Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ                                       

15h00 – 17h00  Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ                                       

* THỂ HÌNH (Trung tâm HL & TĐ TDTT Hà Nội)

15h00-15h15 Thể hình nam hạng cân đến 70kg Vòng loại, bán kết (Trần Bảo Quốc Vương)

15h45-16h00 Thể hình nam hạng cân đến 70kg Chung kết  

16h00-16h15  Thể hình nam hạng cân đến 75kg Vòng loại, bán kết (Trần Hoàng Duy Thuận)     

16h30-16h45 Thể hình nam hạng cân đến 75kg Chung kết    

* BÓNG ĐÁ NỮ (SVĐ Cẩm Phả, Quảng Ninh)      

19h00 Bảng A  Campuchia – Việt Nam               

* FUSAL NAM (NTĐ Hà Nam)     

16h00   Vòng tròn      Việt Nam - Malaysia          

* BÓNG CHUYỀN (NTĐ Quảng Ninh)

17h00 Bảng A Vòng tròn      Việt Nam - Malaysia          

* QUẦN VỢT (Sân Hanaka Bắc Ninh)    

10h00 Đồng đội nữ  Loại    Việt Nam - Indonesia                   

* BÓNG BÀN (NTĐ tỉnh Hải Dương)      

10h00  Đồng đội nữ  Bán kết Việt Nam - Singapore  

14h30  Đồng đội nam  Bán kết Việt Nam - Malaysia

20h30  Đôi nam nữ   Vòng bảng   (Nguyễn Đức Tuân/Bùi Ngọc Lan; Đinh Anh Hoàng/Nguyễn Khoa Diệu Khánh )                    

* CẦU MÂY (NTĐ Hoàng Mai)     

9h00   Đội tuyển nam bảng A   Thái Lan – Việt Nam                    

13h00  Đội tuyển nữ bảng A   Việt Nam - Malaysia          

* ĐIỀN KINH (SVĐ Quốc gia Mỹ Đình)

- Sáng

09h00 10 môn phối hợp (1) 100m Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

09h15 200m Nữ   Vòng loại 1 (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)

09h25 200m Nữ  Vòng loại 2  (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)

09h45 200m Nam Vòng loại 1 (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)           

09h55 200m Nam Vòng loại 2  (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)               

10h00 10 môn phối hợp (2) Nhảy xa (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)      

10h05 1500m Nữ CK (Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Oanh) 

11h15 10 môn phối hợp (3) – Ném tạ  (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

- Chiều

16h00 10 môn phối hợp (4) – Nhảy cao (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)      

16h15 200m Nữ      CK (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)   

16h35 200m Nam CK (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)

16h45 Ném lao Nam  CK   (Nguyễn Hoài Văn)      

17h05 Nhảy ba bước Nam CK (Trần Văn Điền, Nguyễn Thượng Đức)            

17h20 1500m Nam  CK (Trần Văn Đảng, Lương Đức Phước)   

17h40 5000m Nữ     CK (Nguyễn Thị Oanh, Phạm Thị Hồng Lệ)

18h15 10 môn phối hợp (5) – 400m Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

18h35 4x400m Hỗn hợp CK (Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan )                      

* CỜ VUA (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)   

9h00   Cờ tiêu chuẩn  Ván 7 (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm)   

16 giờ Cờ tiêu chuẩn   Ván 8 (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm) 

* BƠI (Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội)

9h00-9h10     100m ếch nam        Vòng loại       (Phạm Thanh Bảo, Tạ Minh Hiếu)

9h10-9h20     100m tự do nữ        Vòng loại       (Phạm Thị Vân, Trần Thị Hồng Gâm)                     

9h20-9h30     100m ngửa nam      Vòng loại       (Lê Nguyễn Paul, Mai Trần Tuấn Anh)                    

9h30-9h40     200m Hỗn hợp nữ   Vòng loại       (Võ Thị Mỹ Tiên, Nguyễn Thị Nhật Lam)                    

* CỜ TƯỚNG (Quảng Ninh)       

09h00 - 19:30  Đồng đội nam cờ nhanh     (Lại Lý Huynh, Nguyễn Thành Bảo)

* BA MÔN PHỐI HỢP (Quảng Ninh)     

06:00  Xuất phát cự ly Nam 2 Môn phối hợp  (Lâm Quang Nhật, Trịnh Vũ Anh Huy)                 

8h00   Xuất phát cự ly Nữ 2 Môn phối hợp (Nguyễn Thị Trà My)

* JUJITSU (Nhà thi đấu Đan Phượng)

13h30 – 16h30  Ju Jitsu (Newaza)    Sơ loại và Bán kết  (Dương Thị Thanh Minh 48kg)                

16h30 – 17h30   Chung kết    (Nguyễn Ngọc Tú 62kg, Cấn Văn Thắng 62kg)        

Nguyễn Trang

comment Bình luận