Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 13/5

Hôm nay 13/5 là ngày thi đấu chính thức đầu tiên của SEA Games 31. Đoàn thể thao Việt Nam tranh tài ở các môn pencak silat, wushu, đấu kiếm, rowing, bóng chuyền, cờ vua, cầu mây, kurash, golf, kickboxing, thể hình, thể dục dụng cụ, bóng bàn, quần vợt, bi sắt, bóng rổ, bóng đá và thể thao điện tử.

13/05/2022 09:13

Lịch thi đấu bóng đá SEA Games 31

16h: U23 Philippines vs U23 Indonesia

19h: U23 Việt Nam vs U23 Myanmar

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam

Pencak silat

10h30: Nguyễn Đình Tuấn vs Dumaan (Thái Lan) (Vòng loại 50-55 kg)

11h30: Vũ Văn Kiên vs Yusli (Singapore) (Vòng loại 55-60 kg)

14h: Nguyễn Trung Phương Nam vs Kusumad (Indonesia) (Vòng loại 60-65 kg)

Rowing

10h: Chung kết Thuyền bốn nam hạng nhẹ một mái chèo

10h30: Chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ hai mái chèo 

11h: Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng một mái chèo 

11h30: Chung kết Thuyền bốn nam hạng nhẹ hai mái chèo 

Bóng chuyền nữ

17h: Indonesia vs Việt Nam

Cờ vua

9h: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm (Cờ tiêu chuẩn ván 5)

16h: Cờ tiêu chuẩn ván 6

Cầu mây nam

9h: Việt Nam vs Campuchia

Cầu mây nữ

13h: Việt Nam vs Thái Lan

Kurash

Từ 14h: Nguyễn Thị Ngọc Nhung, Đồng Thị Thu Hiền (Dưới 57 kg nữ đấu vòng tròn)

Nguyễn Thị Thanh Trâm vs Prapathip (Thái Lan) (Dưới 70 kg nữ vòng loại)

Nguyễn Thị Lan vs Myanmar/Malaysia (Dưới 70 kg nữ vòng loại)

Phan Vũ Nam vs Boongangseee (Thái Lan) (Dưới 73 kg nam vòng loại)

Golf

Từ 7h30: Nguyễn Anh Minh, Lê KHánh Hưng, Nguyễn Quang Trí, Nguyễn Đặng Minh (Đơn nam)

Từ 8h30: Đoàn Xuân Khuê Minh, Lê Thị Thanh Thúy, Phạm Thị Yến Vi (Đơn nữ)

Kickboxing

18h: Huỳnh Văn Tuấn vs Stendra (Indonesia) (Chung kết Full contact nam 51 kg)

18h15: Nguyễn Thị Hằng Nga vs Dacquel (Philippines) (Chung kết Full contact nữ 48 kg) 

19h45: Huỳnh Thị Kim Vang vs Zephania (Philippines) (Chung kết Full contact nữ 65 kg)

21h15: Nguyễn Thế Hưởng vs Panha (Campuchia) (Chung kết nam 67kg)

23h15: Nguyễn Quang Huy vs Kampanart (Thái Lan) (Chung kết Low kick nam 60 kg)

Thể dục dụng cụ

Từ 15h: Vòng loại

Thể hình

Từ 15h30: Phạm Văn Phước, Đặng Thanh Tùng

Bóng bàn

14h30: Đồng đội nam Việt Nam vs Thái Lan

14h30: Đồng đội nữ Việt Nam vs Thái Lan

19h30: Đồng đội nam Việt Nam vs Campuchia

19h30: Đồng đội nữ Việt Nam vs Philippines

Quần vợt

Đồng đội nam Việt Nam vs Indonesia

Đồng đội nữ Việt Nam vs Campuchia

Bi sắt

9h: Nguyễn Văn Dũng (Kỹ thuật nam)

9h: Nguyễn Thị Hiền (Kỹ thuật nữ)

Bóng rổ nam

9h20: Việt Nam vs Campuchia

11h40: Việt Nam vs Thái Lan

14h20: Việt Nam vs Indonesia

16h: Việt Nam vs Singapore

Bóng rổ nữ

10h40: Việt Nam vs Indonesia

13h20: Việt Nam vs Malaysia

15h: Việt Nam vs Philippines

16h40: Việt Nam vs Campuchia

Thể thao điện tử

13h: Nguyễn Chí Khanh, Phạm Quốc Thắng, Phạm Quốc Bình, Đỗ Thành Đạt, Nguyễn Minh Trí, Nguyễn Hữu Phát (Vòng bảng Liên minh huyền thoại - tốc chiến)

17h: Nguyễn Văn Thắng, Nguyễn Quang Huy, Vi Văn Miền, Thân Văn Thường, Lê Quang Huy, Lê Thanh Toàn, Bùi Sĩ Đức, Lâm Xuân Hòa, Tạ Ngọc Quân (Chung kết Free Fire)

Wushu

9h: Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu (Chung kết nam đao nam)

9h30: Dương Thúy Vi, Đặng Tiểu Bình (chung kết kiếm thuật nữ)

10h30: Nguyễn Văn Phương (chung kết Thái Cực Quyền nam)

Đấu kiếm

Từ 10h

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi (kiếm chém đơn nam)

Nguyễn Phương Kim, Vũ Thị Hồng (kiếm 3 cạnh đơn nữ)

Nguyễn Trang (tổng hợp)

comment Bình luận